Thuraiyur Bus time table, Shop details, Events, Important notifications and news available here.

Thuraiyur to Trichy Bus Time Table



துறையூரில் இருந்து திருச்சி செல்லும் பேருந்துகள் பெயர், நேரம் மற்றும் செல்லும் வழி தடம் ஆகிய விவரம் கீழே காணலாம்.

நேரம் பேருந்து வழி சேருமிடம்
1.4 அரசு புலிவலம் திருச்சி
3.45 அரசு ஜங்ஷன் காரைக்குடி
3.5 சுதாகர் புலிவலம் திருச்சி
4 அரசு புலிவலம் திருச்சி
4.05 அரசு புலிவலம் திருச்சி
4.2 ஸ்ரீ வேலவன் புலிவலம் திருச்சி
4.27 அரசு ஜங்ஷன் திருப்பூர்
4.46 அரசு புலிவலம் திருச்சி
4.57 அரசு புலிவலம் திருச்சி
5.05 பச்சையம்மன் புலிவலம் திருச்சி
5.11 அரசு புலிவலம் திருச்சி
5.17 அரசு புலிவலம் திருச்சி
5.23 அரசு புலிவலம் திருச்சி
5.3 அரசு புலிவலம் திருச்சி
5.37 ஸ்ரீ வேலவன் புலிவலம் திருச்சி
5.43 அரசு புலிவலம் திருச்சி
5.54 அரசு புலிவலம் திருச்சி
5.57 எஸ்.கே.பி புலிவலம் திருச்சி
6.02 சீனிவாசன் புலிவலம் திருச்சி
6.08 அரசு புலிவலம் திருச்சி
6.15 விஜய் புலிவலம் திருச்சி
6.19 அரசு ஜங்ஷன் திருச்சி
6.22 அரசு திருச்சி தஞ்சாவூர்
6.24 அரசு புலிவலம் திருச்சி
6.26 அரசு புலிவலம் திருச்சி
6.29 அரசு புலிவலம் திருச்சி
6.35 சுதாகர் புலிவலம் திருச்சி
6.46 அரசு புலிவலம் திருச்சி
6.55 எ.பி.எம் புலிவலம் திருச்சி
7 அரசு ஜங்ஷன் மதுரை
7.07 அர்ச்சனா ஜங்ஷன் துவாக்குடி
7.09 ஸ்ரீ ஆறுமுகா புலிவலம் திருச்சி
7.14 அரசு ஜங்ஷன் மதுரை
7.18 அரசு திருச்சி தஞ்சாவூர்
7.21 அரசு புலிவலம் திருச்சி
7.3 ஸ்ரீ வேலவன் புலிவலம் திருச்சி
7.37 அரசு புலிவலம் திருச்சி
7.44 கே.பி.எஸ் ஜங்ஷன் தஞ்சாவூர்
7.48 ஸ்ரீ கிருஷ்ணா புலிவலம் திருச்சி
7.54 அரசு புலிவலம் திருச்சி
8 எஸ்.எல்.ஆர் புலிவலம் திருச்சி
8.05 அரசு புலிவலம் திருச்சி
8.1 அரசு புலிவலம் திருச்சி
8.16 கோபால் புலிவலம் திருச்சி
8.2 அரசு புலிவலம் திருச்சி
8.25 அரசு புலிவலம் திருச்சி
8.32 கதிரவன் புலிவலம் திருச்சி
8.38 அரசு புலிவலம் திருச்சி
8.48 அரசு புலிவலம் திருச்சி
8.55 அரசு புலிவலம் திருச்சி
9 ஸ்ரீ வேலவன் புலிவலம் திருச்சி
9.05 அரசு புலிவலம் திருச்சி
9.1 ஸ்ரீ பாக்யலக்ஷ்மி புலிவலம் திருச்சி
9.15 எஸ்.கே.பி புலிவலம் திருச்சி
9.2 அரசு புலிவலம் திருச்சி
9.25 செந்தில்ரா ஜா புலிவலம் திருச்சி
9.3 ஆர்.எஸ்.ஆர் ஜங்ஷன் பாளையம்
9.35 அரசு புலிவலம் திருச்சி
9.4 அரசு புலிவலம் திருச்சி
9.45 விஜய் புலிவலம் திருச்சி
9.5 அரசு புலிவலம் திருச்சி
9.55 அரசு ஜங்ஷன் திருப்பூர்
10 அரசு புலிவலம் திருச்சி
10.07 அரசு புலிவலம் திருச்சி
10.15 ஸ்ரீ வேலவன் புலிவலம் திருச்சி
10.2 அரசு புலிவலம் திருச்சி
10.25 எ.பி.எம் புலிவலம் திருச்சி
10.32 ஸ்ரீ வேலவன் புலிவலம் திருச்சி
10.35 அரசு புலிவலம் திருச்சி
10.38 அரசு புலிவலம் திருச்சி
10.4 ஸ்ரீ ஆறுமுகா புலிவலம் திருச்சி
10.45 அரசு புலிவலம் திருச்சி
10.53 அரசு புலிவலம் திருச்சி
11 பச்சையம்மன் புலிவலம் திருச்சி
11.1 சுதாகர் புலிவலம் திருச்சி
11.17 அரசு புலிவலம் திருச்சி
11.3 அரசு புலிவலம் திருச்சி
11.35 அரசு புலிவலம் திருச்சி
11.4 அரசு புலிவலம் திருச்சி
11.42 அர்ச்சனா புலிவலம் திருச்சி
11.46 எஸ்.எல்.ஆர் புலிவலம் திருச்சி
11.53 அரசு புலிவலம் திருச்சி
12 அரசு புலிவலம் திருச்சி
12.1 ஸ்ரீ வேலவன் புலிவலம் திருச்சி
12.15 செந்தில் ராஜா புலிவலம் திருச்சி
12.2 அரசு புலிவலம் திருச்சி
12.23 ஸ்ரீ விக்னேஷ் புலிவலம் திருச்சி
12.28 அரசு புலிவலம் திருச்சி
12.33 அரசு புலிவலம் திருச்சி
12.38 அரசு புலிவலம் திருச்சி
12.44 அரசு புலிவலம் திருச்சி
12.5 கதிரவன் புலிவலம் திருச்சி
12.58 அரசு புலிவலம் திருச்சி
1.02 எஸ்.கே.பி புலிவலம் திருச்சி
1.08 அரசு புலிவலம் திருச்சி
1.15 அரசு புலிவலம் திருச்சி
1.22 அரசு புலிவலம் திருச்சி
1.3 அரசு புலிவலம் திருச்சி
1.38 ஸ்ரீ வேலவன் புலிவலம் திருச்சி
1.45 அரசு புலிவலம் திருச்சி
1.52 கோபால் புலிவலம் திருச்சி
2 அரசு புலிவலம் திருச்சி
2.05 எ.பி.எம் புலிவலம் திருச்சி
2.15 விஜய் புலிவலம் திருச்சி
2.18 ஸ்ரீ ஆறுமுகா புலிவலம் திருச்சி
2.22 அரசு ஜங்ஷன் தஞ்சாவூர்
2.26 அரசு புலிவலம் திருச்சி
2.31 அரசு புலிவலம் திருச்சி
2.37 அரசு புலிவலம் திருச்சி
2.42 ஸ்ரீபாக்கியலட்சுமி புலிவலம் தஞ்சாவூர்
2.45 சுதாகர் புலிவலம் திருச்சி
2.5 அரசு புலிவலம் திருச்சி
3 அரசு திருச்சி புதுச்சேரி
3.05 அரசு புலிவலம் திருச்சி
3.13 எஸ்.எல்.ஆர் புலிவலம் திருச்சி
3.14 அரசு திருச்சி பழனி
3.2 அரசு புலிவலம் திருச்சி
3.27 அரசு ஜங்ஷன் மதுரை
3.35 சீனிவாசன் புலிவலம் திருச்சி
3.44 அரசு புலிவலம் திருச்சி
3.5 அரசு ஜங்ஷன் காரைக்குடி
3.53 அரசு புலிவலம் திருச்சி
3.57 அரசு திருச்சி காரைக்குடி
4 பச்சையம்மன் புலிவலம் திருச்சி
4.05 அரசு புலிவலம் திருச்சி
4.1 அரசு புலிவலம் திருச்சி
4.15 அரசு புலிவலம் திருச்சி
4.2 ஸ்ரீ கிருஷ்ணா புலிவலம் திருச்சி
4.23 எஸ்.கே.பி புலிவலம் திருவெள்ளறை
4.24 எஸ்.கே.பி புலிவலம் திருச்சி
4.32 அரசு புலிவலம் திருச்சி
4.4 ஸ்ரீ வேலவன் புலிவலம் திருச்சி
4.49 அர்ச்சனா புலிவலம் திருச்சி
4.55 ஸ்ரீ வேலவன் புலிவலம் திருச்சி
5.02 அரசு புலிவலம் திருச்சி
5.1 எஸ்.ஆர்.டி புலிவலம் திருச்சி
5.17 அரசு புலிவலம் திருச்சி
5.25 அரசு புலிவலம் திருச்சி
5.32 அரசு புலிவலம் திருச்சி
5.4 கதிரவன் புலிவலம் திருச்சி
5.47 அரசு புலிவலம் திருச்சி
5.5 சுதாகர் புலிவலம் திருச்சி
5.55 அரசு புலிவலம் திருச்சி
5.59 அரசு புலிவலம் திருச்சி
6.05 எ.பி.எம் புலிவலம் திருச்சி
6.12 அரசு புலிவலம் திருச்சி
6.2 செந்தில் ராஜா புலிவலம் திருச்சி
6.28 விஜய் புலிவலம் திருச்சி
6.31 ஸ்ரீ ஆறுமுகா புலிவலம் திருச்சி
6.4 அரசு புலிவலம் திருச்சி
6.57 அரசு புலிவலம் திருச்சி
7.05 ஸ்ரீ வேலவன் புலிவலம் திருச்சி
7.12 ஸ்ரீ வேலவன் புலிவலம் திருச்சி
7.2 அரசு புலிவலம் திருச்சி
7.27 ஆர்.எஸ்.ஆர் ஜங்ஷன் பாளையம்
7.33 அரசு புலிவலம் திருச்சி
7.37 அரசு புலிவலம் திருச்சி
7.42 அரசு ஜங்ஷன் திருநெல்வேலி
7.47 அரசு புலிவலம் திருச்சி
7.53 அரசு புலிவலம் திருச்சி
8.01 கே.பி.எஸ் திருச்சி தஞ்சாவூர்
8.06 அரசு புலிவலம் திருச்சி
8.12 எஸ்.எல்.ஆர் புலிவலம் திருச்சி
8.2 அரசு புலிவலம் திருச்சி
8.23 ஸ்ரீவிக்னேஷ் புலிவலம் திருச்சி
8.28 அரசு புலிவலம் திருச்சி
8.3 அரசு புலிவலம் திருச்சி
8.34 அரசு புலிவலம் திருச்சி
8.4 ஸ்ரீ வேலவன் புலிவலம் திருச்சி
8.44 அரசு புலிவலம் திருச்சி
8.52 அரசு புலிவலம் திருச்சி
9 கோபால் புலிவலம் திருச்சி
9.05 அரசு புலிவலம் திருச்சி
9.12 அரசு புலிவலம் திருச்சி
9.2 அர்ச்சனா புலிவலம் திருச்சி
9.27 அரசு புலிவலம் திருச்சி
9.35 அரசு புலிவலம் திருச்சி
9.42 அரசு புலிவலம் திருச்சி
9.51 அரசு புலிவலம் திருச்சி
10 எஸ்.ஆர்.டி புலிவலம் திருச்சி
10.05 ஸ்ரீ அறுமுகா புலிவலம் திருச்சி
10.15 அரசு புலிவலம் திருச்சி
10.3 அரசு புலிவலம் திருச்சி
11.3 அரசு புலிவலம் திருச்சி

Bus stop : Thuraiyur, Pagalavadi, Karattampatti, Pulivalam, Peramangalam, Manachanallur, Nochiyam, No.1 Toll Gate, Trichy



Share: