Thuraiyur Bus time table, Shop details, Events, Important notifications and news available here.

Thuraiyur to Perambalur Bus Time Table



துறையூர் இலிருந்து பெரம்பலூர் வரை செல்லும் பேருந்து விவரங்கள்
நேரம் பேருந்து வழி சேருமிடம்
3.25 கே.ஆர்.டி பெரம்பலூர் ஜெயகொண்டம்
4.00 அரசு பெரம்பலூர் தஞ்சாவூர்
4.20 எஸ்.கே.பி பெரம்பலூர் விருத்தாசலம்
4.30 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
4.59 பாரத் அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
5.15 எஸ்.கே.ஆர் அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
5.20 ராஜா அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
5.35 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
5.45 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
5.50 தனலட்சுமி அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
5.56 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
6.03 ராமானுகுலம் பெரம்பலூர் ஜெயகொண்டம்
6.27 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
6.32 கே.எஸ்.பி.டி பெரம்பலூர் அரியலூர்
6.45 எஸ்.கே.பி அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
7.00 பிருந்தா அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
7.15 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
7.47 ராஜா அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
8.00 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
8.15 அரசு பெரம்பலூர் ஜெயகொண்டம்
8.25 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
8.35 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
8.45 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
8.55 எஸ்.கே.ஆர் பெரம்பலூர் அரியலூர்
9.13 கே.வி.எஸ் அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
9.35 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
9.50 தனலட்சுமி அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
10.05 தனலட்சுமி அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
10.15 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
10.25 எஸ்.கே.பி பெரம்பலூர் புள்ளம்பாடி
10.40 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
11.00 பிருந்தா அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
11.05 ராஜா அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
11.20 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
11.40 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
11.45 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
11.50 எஸ்.பி.எஸ் அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
12.00 அரசு புதுவிரலிபட்டி பெரம்பலூர்
12.04 கே.ஆர்.டி பெரம்பலூர் ஜெயகொண்டம்
12.15 தனலட்சுமி அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
12.25 தனலட்சுமி அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
12.40 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
12.55 கே.வி.எஸ் பெரம்பலூர் ஜெயகொண்டம்
1.03 பாரத் அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
1.15 அரசு பெரம்பலூர் தஞ்சாவூர்
1.30 கிருஷ்ணா அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
1.50 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
2.00 எஸ்.கே.பி பெரம்பலூர் விருத்தாசலம்
2.07 ராஜா அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
2.13 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
2.19 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
2.25 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
2.35 எஸ்.கே.ஆர் அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
2.42 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
2.50 தனலட்சுமி அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
2.58 தனலட்சுமி அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
3.15 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
3.20 கே.எஸ்.பி.டி பெரம்பலூர் அரியலூர்
4.00 அரசு பெரம்பலூர் ஜெயகொண்டம்
4.07 எஸ்.கே.பி அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
4.15 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
4.21 ராஜா அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
4.30 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
4.45 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
4.53 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
5.00 பிருந்தா அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
5.13 எஸ்.கே.ஆர் பெரம்பலூர் அரியலூர்
5.17 தனலட்சுமி அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
5.30 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
5.35 தேவி அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
5.40 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
5.43 ராமானுகுலம் அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
6.15 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
6.43 அரசு அம்மாபாளையம் தஞ்சாவூர்
6.55 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
7.05 எஸ்.கே.ஆர் அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
7.10 ராஜா அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
7.25 எ.ஆர்.பி அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
7.30 பாரத் அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
7.45 தனலட்சுமி அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
7.55 அரசு பெரம்பலூர் கோத்தகிரி
8.05 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
8.25 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
8.35 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
8.45 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
8.51 ராமானுகுலம் அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
9.10 அரசு புதுவிரலிபட்டி பெரம்பலூர்
9.16 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
9.30 கிருஷ்ணா அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
10.05 ராஜா அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்
10.30 அரசு அம்மாபாளையம் பெரம்பலூர்

Share: