Thuraiyur Bus time table, Shop details, Events, Important notifications and news available here.

Thuraiyur to Musiri Bus Timing




துறையூர் to முசிறி பேருந்து கால அட்டவணை



நேரம்


பேருந்து


வழி


சேருமிடம்


4.20
am


அரசு


முசிறி


முசிறி


5.00
am


எ.கே.ஆர்


முசிறி


கொளக்குடி


5.30
am


அரசு


முசிறி


குளித்தலை


6.05
am


அரசு


முசிறி


பழனி


6.30
am


அரசு


முசிறி


முசிறி


6.50
am


அரசு


முசிறி


கோவை


7.20
am


ஸ்ரீ
கிருஷ்ணா


முசிறி


கரூர்


7.28
am


வி.வி.பி


முசிறி


கரூர்


7.42
am


பழனிவேல்


முசிறி


குளித்தலை


7.55
am


அரசு


முசிறி


மணப்பாறை


8.10
am


அரசு


முசிறி


குளித்தலை


8.25
am


பழனியப்பா


முசிறி


குளித்தலை


8.35
am


அரசு


முசிறி


மணப்பாறை


8.43
am


பாபு


முசிறி


காட்டுப்புத்தூர்


9.15
am


அரசு


முசிறி


குளித்தலை


9.50
am


அரசு


முசிறி


கோவை


10.17
am


எஸ்.கே.பி


முசிறி


குளித்தலை


10.45
am


அரசு


முசிறி


முசிறி


11.10
am


அரசு


முசிறி


குளித்தலை


11.45
am


அரசு


முசிறி


முசிறி


12.04
pm


செந்தில்வேலன்


முசிறி


குளித்தலை


1.00
pm


அரசு


முசிறி


முசிறி


1.05
pm


வி.வி.பி


முசிறி


கரூர்


1.50
pm


அரசு


முசிறி


குளித்தலை


1.55
pm


அரசு


முசிறி


குளித்தலை


2.05
pm


பழனிவேல்


முசிறி


குளித்தலை


2.20
pm


அரசு


முசிறி


முசிறி


2.40
pm


பழனியப்பா


முசிறி


கரூர்


3.05
pm


அரசு


முசிறி


குளித்தலை


3.15
pm


எ.கே.ஆர்


முசிறி


முசிறி


3.45
pm


அரசு


முசிறி


முசிறி


3.55
pm


கிருஷ்ணா


முசிறி


கரூர்


4.25
pm


அரசு


முசிறி


மணப்பாறை


4.45
pm


அரசு


முசிறி


குளித்தலை


4.55
pm


அரசு


முசிறி


மணப்பாறை


5.10
pm


அரசு


முசிறி


முசிறி


5.23
pm


தனலட்சுமி


முசிறி


மோகனூர்


6.13
pm


அரசு


முசிறி


மணப்பாறை


6.18
pm


வி.வி.பி


முசிறி


கரூர்


7.20
pm


அரசு


முசிறி


குளித்தலை


7.45
pm


அரசு


முசிறி


குளித்தலை


8.30
pm


அரசு


முசிறி


குளித்தலை


9.15
pm


அரசு


முசிறி


குளித்தலை

Thuraiyur to Musiri Bus Time Table



Time


Bus


Route


Destination


4.20
am


Government


Musiri


Musiri


5.00 am


A.K.R


Musiri


Kolakudi


5.30
am


Government


Musiri


Kullithalai


6.05 am


Government


Musiri


Palani


6.30
am


Government


Musiri


Musiri


6.50 am


Government


Musiri


Kovai


7.20
am


Sri
Krishna


Musiri


Karur


7.28 am


V.V.P


Musiri


Karur


7.42
am


Palanivel


Musiri


Kullithalai


7.55 am


Government


Musiri


Manaparai


8.10
am


Government


Musiri


Kullithalai


8.25 am


Palaniyapa


Musiri


Kullithalai


8.35
am


Government


Musiri


Manaparai


8.43 am


Babu


Musiri


Katuputhur


9.15
am


Government


Musiri


Kullithalai


9.50 am


Government


Musiri


Kovai


10.17
am


S.K.P


Musiri


Kullithalai


10.45 am


Government


Musiri


Musiri


11.10
am


Government


Musiri


Kullithalai


11.45 am


Government


Musiri


Musiri


12.04
pm


Senthilvelavan


Musiri


Kullithalai


1.00 pm


Government


Musiri


Musiri


1.05
pm


V.V.P


Musiri


Karur


1.50 pm


Government


Musiri


Kullithalai


1.55
pm


Government


Musiri


Kullithalai


2.05 pm


Palanivel


Musiri


Kullithalai


2.20 pm


Government


Musiri


Musiri


2.40 pm


Palaniyapa


Musiri


Karur


3.05 pm


Government


Musiri


Kullithalai


3.15 pm


A.K.R


Musiri


Musiri


3.45
pm


Government


Musiri


Musiri


3.55 pm


Krishna


Musiri


Karur


4.25
pm


Government


Musiri


Manaparai


4.45 pm


Government


Musiri


Kullithalai


4.55
pm


Government


Musiri


Manaparai


5.10 pm


Government


Musiri


Musiri


5.23
pm


Dhanalakshmi


Musiri


Mohanur


6.13 pm


Government


Musiri


Manaparai


6.18
pm


V.V.P


Musiri


Karur


7.20 pm


Government


Musiri


Kullithalai


7.45
pm


Government


Musiri


Kullithalai


8.30 pm


Government


Musiri


Kullithalai


9.15
pm


Government


Musiri


Kullithalai


Share: